UI Suite Bootstrap (5.0.0-beta2) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Type
fil: Uri

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Name
fil: Pangalan

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Updated
fil: Nabago

en: Navigation
fil: Paglalayag
