UI Suite Bootstrap (5.1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Type
ta: வகை

en: Confirm
ta: உறுதிப்படுத்துக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Go to previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Help
ta: உதவி

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Upload
ta: பதிவேற்றுக

en: Configure
ta: தகவமைக்குக

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Navigation
ta: வழிசெலுத்தல்

en: Color
ta: நிறம்
