UI Suite Bootstrap (5.1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (70 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Edit
ta: மாற்று

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Container
ta: கொள்கலன்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Add
ta: சேர்

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Up
ta: மேல்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Color
ta: நிறம்

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Uninstall
ta: கழற்றல்

en: Install
ta: நிறுவுக

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Close
ta: மூடு

en: New
ta: புதிய

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது ...

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Add another item
ta: அடுத்த பொருளை இணை

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Discard changes
ta: மாற்றங்களை கைவிடலாம்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Hide summary
ta: சுருக்கத்தை மறை

en: Edit summary
ta: சுருக்கத்தை மாற்று

en: Add effect
ta: விளைவு சேர்க்க

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
