UI Suite DaisyUI (4.0.0-beta1) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
