UI Suite DSFR (1.1.0-beta4) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Homepage
fil: Unang pahina

en: Search
fil: Hanapin

en: Name
fil: Pangalan

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Footer
fil: Paanan

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
