UI Suite Olivero (1.0.0-rc2) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Help
fil: Tulong

en: Header
fil: Ulunan

en: Themes
fil: Mga bastidor ng disenyo

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
