UI Suite Olivero (1.0.0-rc2) - en to te translation catalogue (11 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Content
te: సారము

en: RSS feed
te: RSS ఫీడు

en: Help
te: సహాయం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Themes
te: అలంకారాలు

en: Book navigation
te: పుస్తక మార్గదర్శిని

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ
