UI Suite USWDS (3.0.0-alpha7) - en to fil translation catalogue (21 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Search
fil: Hanapin

en: - None -
fil: - Wala -

en: Name
fil: Pangalan

en: Help
fil: Tulong

en: Updated
fil: Nabago

en: Footer
fil: Paanan

en: Search settings
fil: Mga pagtatakda ng paghahanap

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Menu settings
fil: Mga pagtatakda ng menu

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
