UI Suite USWDS (3.0.0-alpha11) - en to ta translation catalogue (44 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: RSS feed
ta: ஆர்எஸ்எஸ் ஓடை

en: Search
ta: தேடல்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Help
ta: உதவி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Search settings
ta: தேடல் அமைவுகள்

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Close
ta: மூடு

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: New
ta: புதிய

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: No preview
ta: முன்னோட்டம் இல்லை

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Your email address
ta: உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரி

en: mobile
ta: கைபேசி

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Text Formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி

en: Links related to the active user account
ta: செயல்பாட்டில் உள்ள பயனர் கணக்கு தொடர்பான இணைப்புகள்

en: Site information links
ta: தள தகவல் சுட்டிகள்

en: Site section links
ta: தள பிரிவு சுட்டிகள்
