UIkit (8.x-3.0-beta7) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: new
ta: புதிய

en: Search
ta: தேடல்

en: Help
ta: உதவி

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Drag to re-order
ta: வரிசை மாற்ற இழு

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Re-order rows by numerical weight instead of dragging.
ta: இழுத்துப் போடுவதற்கு பதிலாக எண் அடிப்படையில் மறு வரிசைப் படுத்தவும்.

en: Show row weights
ta: வரிசை எடைகளை காண்

en: Hide row weights
ta: வரிசை எடைகளை மறை

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
