UIkit Admin (8.x-2.0-rc3) - en to cy translation catalogue (10 entries)

en: Author
cy: Awdur

en: Version
cy: Fersiwn

en: no screenshot
cy: dim siot sgrîn

en: Error
cy: Gwall

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Not published
cy: Heb ei gyhoeddi

en: Displays
cy: Yn arddangos

en: Drag to re-order
cy: Llusgwch i ail-drefnu

en: Changes made in this table will not be saved until the form is submitted.
cy: Ni fydd newidiadau yn cael eu cadw tan fydd y ffurflen yn cael ei gyflwyno.

en: This theme requires PHP version @php_required and is incompatible with PHP version !php_version.
cy: Mae'r thema yn gofyn am fersiwn PHP @php_required ac yn anghydnaws gyda fersiwn PHP !php_version.
