UIkit Admin (8.x-2.0-rc4) - en to ml translation catalogue (8 entries)

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: Help
ml: സഹായം

en: PHP
ml: പി.എച്ഛ്.പി

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Not published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തവ

en: Drag to re-order
ml: പുനഃക്രമീകരിക്കാൻ വലിച്ചിടുക
