UIkit Admin (8.x-2.0-rc4) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Help
ta: உதவி

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Drag to re-order
ta: வரிசை மாற்ற இழு

en: Hide summary
ta: சுருக்கத்தை மறை

en: Edit summary
ta: சுருக்கத்தை மாற்று

en: Re-order rows by numerical weight instead of dragging.
ta: இழுத்துப் போடுவதற்கு பதிலாக எண் அடிப்படையில் மறு வரிசைப் படுத்தவும்.

en: Show row weights
ta: வரிசை எடைகளை காண்

en: Hide row weights
ta: வரிசை எடைகளை மறை

en: Show all columns
ta: அனைத்து பத்திகள் காட்டு

en: Last saved
ta: கடைசியாக சேமிக்கப்பட்டது

en: Not saved yet
ta: இன்னும் சேமிக்கப்படவில்லை
