UIkit Blog (8.x-2.0-beta2) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Forgot password?
ta: குறிச்சொல் மறந்துவிட்டதா?

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Search
ta: தேடல்

en: Help
ta: உதவி

en: Top
ta: மேல்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: Top left
ta: மேல் இடது

en: Top right
ta: மேல் வலது

en: Bottom right
ta: கீழே வலது

en: Bottom left
ta: கீழே இடது

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Custom date format
ta: விருப்ப தேதி வடிவம்

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
