UIkit Blog (8.x-2.0-rc2) - en to te translation catalogue (15 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Forgot password?
te: కొత్త సంకేత పదం పంపించు

en: Content
te: సారము

en: Search
te: వెతుకు

en: Help
te: సహాయం

en: Top
te: పైన

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు

en: Custom date format
te: అనుకూల తేదీ ఆకృతి

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ
