UIkit Components (8.x-2.1) - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: None
cy: Dim

en: Default
cy: Diofyn

en: High
cy: Uchel

en: Low
cy: Isel

en: Configure
cy: Ffurfweddu

en: Medium
cy: Canolig

en: Ascending
cy: Esgynnol

en: Descending
cy: Disgynnol

en: You need at least one field before you can configure your table settings
cy: Mae'n rhaid i chi gael o leiaf un maes cyn y gallwch ffurfweddu eich gosodiadau tabl.

en: Override normal sorting if click sorting is used
cy: Diystyru dosbarthiad normal os yw clic dosbarthu yn cael ei ddefnyddio.

en: Enable Drupal style "sticky" table headers (Javascript)
cy: Rhoi steil Drupal penawdau tabl "gludiog" (Javascript)

en: (Sticky header effects will not be active for preview below, only on live output.)
cy: (Efeeithiau pennawd gludiog ddim yn weithredol i ragolwg isod, dim ond ar allbwn byw.)

en: Place fields into columns; you may combine multiple fields into the same column. If you do, the separator in the column specified will be used to separate the fields. Check the sortable box to make that column click sortable, and check the default sort radio to determine which column will be sorted by default, if any. You may control column order and field labels in the fields section.
cy: Rhoi meysydd mewn colofnau; gallwch gyfuno meysydd lluosog i mewn i'r un golofn. Os ydych yn gwneud hyn, bydd y gwahanydd yn y golofn a ddynodwyd yn cael ei ddefnyddio i wahanu'r meysydd. Gwiriwch y bocs dosbarthadwy i wneud y golofn clic yna'n ddosbarthadwy, a gwiriwch trefn radio rhagosod i benderfynu pa golofn fydd yn cael ei ddosbarthu drwy ragosod, os oes rhai o gwbl. Gallwch reoli trefn colofn a labeli maes yn yr adran meysydd.
