UIkit Components (8.x-3.5) - en to kn translation catalogue (18 entries)

en: List
kn: ಪಟ್ಟಿ

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: Center
kn: ಕೇಂದ್ರ (ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ)

en: Default
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್‍

en: Small
kn: ಚಿಕ್ಕದಾದ

en: Large
kn: ದೊಡ್ಡದಾದ

en: High
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ

en: Low
kn: ಕೆಳಮಟ್ಟದ

en: Layout
kn: ಹೊರವಿನ್ಯಾಸ

en: Configure
kn: ಸ್ವರೂಪಿಸು

en: Medium
kn: ಮಧ್ಯಮ

en: Ascending
kn: ಏರಿಕೆ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ

en: Descending
kn: ಇಳಿಕೆ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ

en: Left
kn: ಎಡ

en: Right
kn: ಬಲ

en: Common
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: Primary
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ
