UIkit Components (8.x-3.7) - en to th translation catalogue (14 entries)

en: List
th: ดูลิสต์

en: None
th: ไม่มี

en: - None -
th: - ไม่มี -

en: Small
th: เล็ก

en: Large
th: ใหญ่

en: High
th: สูง

en: Low
th: ต่ำ

en: Configure
th: ตั้งค่า

en: Breadcrumb
th: การแสดงเส้นทาง

en: Medium
th: ปานกลาง

en: Ascending
th: เรียงน้อยไปมาก

en: Descending
th: เรียงจากมากไปน้อย

en: Bullet list
th: รายการสัญลักษณ์

en: Views plugins
th: ปลั๊กอินของวิว
