UIkit Views (1.2.1) - en to th translation catalogue (17 entries)

en: Groups
th: กลุ่ม

en: Type
th: ประเภท

en: footer
th: แสดงบล็อกของเมนูดา้นล่างของเวบ็ไซต์

en: Action
th: แอคชั่น

en: - None -
th: - ไม่มี -

en: Small
th: เล็ก

en: Large
th: ใหญ่

en: Views
th: ดู

en: hidden
th: ซ่อน

en: All
th: ทั้งหมด

en: Header
th: ส่วนหัว

en: Medium
th: ปานกลาง

en: Media
th: สื่อ

en: Navigation
th: นำทาง

en: Random
th: สุ่ม

en: Position
th: ตำแหน่ง

en: Views plugins
th: ปลั๊กอินของวิว
