Ultimate Cron (8.x-2.0-alpha7) - en to vi translation catalogue (38 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: enabled
vi: bật

en: Status
vi: Trạng thái

en: disabled
vi: tắt

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Logs
vi: Bản ghi

en: Message
vi: Thông điệp

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Name
vi: Tên

en: Time
vi: Thời gian

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Severity
vi: Mức độ

en: Method
vi: Phương thức

en: Cron settings
vi: Các thiết lập Cron

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Threshold
vi: Ngưỡng

en: Rules
vi: Quy tắc

en: Missing
vi: Bị mất

en: by
vi: bởi

en: Run
vi: Chạy

en: Select
vi: Chọn

en: Simple
vi: Đơn giản

en: Thread
vi: Luồng

en: Check for updates
vi: Kiểm tra bản cập nhật

en: Started
vi: Đã bắt đầu

en: Run cron
vi: Chạy cron

en: Queue
vi: Hàng đợi

en: Callback
vi: Gọi lui

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: Unlock
vi: Bỏ khoá

en: This will appear in the administrative interface to easily identify it.
vi: Tiêu đề này sẽ xuất hiện trên giao diện quản trị để hỗ trợ người quản lý website.

en: Run cron every
vi: Chạy cron mỗi
