UNEP Legislation (1.0.0-beta3) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: View
fil: Tingnan

en: History
fil: Kasaysayan

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina
