Unomi Connect (1.0.1) - en to ml translation catalogue (14 entries)

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Name
ml: പേര്

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ
