Unomi Connect (1.0.2) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Username
fil: Bansag

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Date
fil: Petsa

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Password
fil: Hudyat

en: Name
fil: Pangalan

en: Web services
fil: Mga serbisyo ng web
