Unomi Connect (1.0.2) - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: Tags
vi: Thẻ

en: Version
vi: Phiên bản

en: Date
vi: Ngày tháng

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Name
vi: Tên

en: ID
vi: Mã

en: Conditions
vi: Điều kiện

en: Details
vi: Chi tiết

en: Send
vi: Gửi

en: Events
vi: Sự kiện

en: Operator
vi: Toán tử

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Property
vi: Thuộc tính

en: Port
vi: Cổng

en: Scope
vi: Phạm vi

en: TRUE
vi: Đúng

en: FALSE
vi: Sai

en: Web services
vi: Dịch vụ web

en: Property Name
vi: Tên thuộc tính
