Premium Updates (8.x-1.3) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Download
vi: Tải về

en: Release notes
vi: Ghi chú phát hành

en: Manual update check
vi: Kiểm tra cập nhật thủ công

en: Check manually
vi: Kiểm tra thủ công

en: Up to date
vi: Phiên bản mới nhất

en: Update available
vi: Bản cập nhật hiện có

en: by
vi: bởi

en: Last checked: @time ago
vi: Lần kiểm tra gần nhất: @time trước

en: Last checked: never
vi: Lần kiểm gần nhất: chưa bao giờ

en: Checked available update data for one project. | Checked available update data for @count projects.
vi[0]: Đã kiểm tra các dữ liệu cập nhật cho một dự án.
vi[1]: Đã kiểm tra dữ liệu cập nhật cho @count dự án.
