Premium Updates (8.x-1.4) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: List
ta: பட்டியல்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Release notes
ta: வெளியீட்டு குறிப்புகள்

en: Manual update check
ta: கைமுறை நிகழ்நிலை சோதனை

en: Check manually
ta: கைமுறையால் சரிபார்

en: Up to date
ta: நிகழ்நாள் வரை

en: Update available
ta: மேம்படுத்தல் கிடைக்கிறது

en: Last checked: @time ago
ta: கடைசியாக சரிபார்த்தது: @time முன்

en: Last checked: never
ta: கடைசியாக சரிபார்த்தது: எப்போதுமில்லை

en: Checked available update data for one project. | Checked available update data for @count projects.
ta[0]: ஒரு திட்டத்தின் மேம்படுத்த தரவு சோதனையிடப்பட்டது.
ta[1]: @count திட்டங்களின் மேம்படுத்த தரவு சோதனையிடப்பட்டது.
