Last Updated (1.0.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (6 entries)

en: Last updated on
ml: അവസാനം അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്തത്

en: Last Updated
ml: അവസാനമായി പുതുക്കിയത്

en: Node
ml: നോഡ്

en: Date format
ml: തിയ്യതി രൂപഘടന

en: Time zone
ml: സമയമേഖല

en: Timezone
ml: സമയമേഖല
