User CSV Import (2.0.2) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Status
ta: நிலை

en: User
ta: பயனர்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: About
ta: பற்றி

en: Welcome (new user created by administrator)
ta: வரவேற்கிறோம் (நிர்வாகியால் புதிய பயனர் உருவாக்கப்பட்டது)
