User dashboard Bootstrap (1.0.0) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: User
vi: Người dùng

en: Loading
vi: Đang nạp

en: empty
vi: trống

en: Finish
vi: Hoàn thành

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Drag to re-order
vi: Kéo để sắp xếp lại

en: This dashboard region is empty. Click <em>Customize dashboard</em> to add blocks to it.
vi: Trang tổng hợp đang để trống. Nhấn vào <em>Tùy chỉnh trang tổng hợp</em> để thêm các khối vào trong đó.

en: DRAG HERE
vi: KÉO VÀO ĐÂY

en: Customize dashboard
vi: Sửa cấu hình khối

en: To customize the dashboard page, move blocks to the dashboard regions on the <a href="@dashboard">Dashboard administration page</a>, or enable JavaScript on this page to use the drag-and-drop interface.
vi: Để tùy chỉnh lại trang tổng hợp, hãy mở trang <a href="@dashboard">Quản trị trang tổng hợp</a> rồi di chuyển các khối vào các vùng trên trang tổng hợp, hoặc bật JavaScript trên trang này để dùng giao diện kéo-thả.
