User Expire (2.1.0) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: never
ta: எப்பொழுதுமில்லை

en: User
ta: பயனர்

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: @time ago
ta: @time க்கு முன்னர்

en: User management
ta: பயனர் மேலாண்மை

en: About
ta: பற்றி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது
