User Expire (2.1.0) - en to cy translation catalogue (9 entries)

en: Body
cy: Corff

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Subject
cy: Testun

en: never
cy: byth

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Last access
cy: Mynediad diwethaf

en: Expiration
cy: Dyddiad dod i ben

en: @time ago
cy: @time yn ôl

en: User management
cy: Rheolaeth defnyddiwr
