User history (8.x-1.0-beta1) - en to cy translation catalogue (20 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Login
cy: Mewngofnodi

en: Edit
cy: Golygu

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: View
cy: Gweld

en: History
cy: Hanes

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Active
cy: Gweithredol

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: File name
cy: Enw ffeil

en: Last access
cy: Mynediad diwethaf

en: Last login
cy: Mewngofnod diwethaf

en: Blocked
cy: Wedi blocio

en: Timezone
cy: Cylchfa Amser

en: Language code
cy: Côd yr iaith

en: User roles
cy: Swyddogaethau defnyddiwr
