User history (8.x-1.0-rc3) - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Action
ta: செயல்

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: View
ta: பார்

en: History
ta: வரலாறு

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: File name
ta: கோப்பு பெயர்

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Last login
ta: கடைசியாக நுழைந்தது

en: Directory
ta: கோப்பகம்

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: User name
ta: பயனர் பெயர்

en: User status
ta: பயனர் நிலை

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: About
ta: பற்றி
