User Provisioning and Sync (8.x-1.26) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Description
vi: Mô tả

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Note:
vi: Ghi chú:

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: Save
vi: Lưu

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Save Settings
vi: Lưu các thiết lập

en: Advanced Settings
vi: Thiết lập nâng cao

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Operation
vi: Thao tác

en: Query
vi: Truy vấn

en: Save Configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Mapping
vi: Ánh xạ

en: Attribute Name
vi: Tên thuộc tính

en: Do Nothing
vi: Không làm gì
