User Referral Enhanced (2.0.1) - en to fil translation catalogue (19 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: Page
fil: Pahina

en: Roles
fil: Mga papel

en: IP Address
fil: Tirahang IP

en: Alias
fil: Palayaw

en: Account
fil: Akawnt
