User Referral Enhanced (2.0.3) - en to vi translation catalogue (45 entries)

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Value
vi: Giá trị

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Link
vi: Liên kết

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Page
vi: Trang

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: Roles
vi: Vai trò

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Role
vi: Vai trò

en: Referrer
vi: Nơi dẫn đến

en: Select type
vi: Chọn kiểu

en: Maximum length
vi: Độ dài tối đa

en: IP Address
vi: Địa chỉ IP

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Size of textfield
vi: Kích thước của trường dữ liệu bản văn

en: Not available
vi: Không có sẵn

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Copy
vi: Sao chép

en: Above
vi: Bên trên

en: Available
vi: Có sẵn

en: Alias
vi: Tên giả

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Account
vi: Tài khoản

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: The maximum length of the field in characters.
vi: Số ký tự tối đa của trường.

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: Invalid machine-readable name. Enter a name other than %invalid.
vi: Tên máy không hợp lệ. Xin nhập một tên khác %invalid.

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Label display
vi: Hiện nhãn
