User Referral Enhanced (3.1.1) - en to ta translation catalogue (38 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Referrer
ta: சுட்டியவர்

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: IP Address
ta: ஐபி முகவரி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Not available
ta: இருப்பு இல்லை

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Copy
ta: நகல்

en: Above
ta: மேலே

en: Alias
ta: மாற்றுவழி

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Account
ta: கணக்கு

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
