User restrictions (2.0.0-beta1) - en to te translation catalogue (8 entries)

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Active users
te: క్రియాశీల వాడుకరులు

en: About
te: గురించి

en: Uses
te: వాడుకలు

en: Blocked users
te: నిరోధించిన వాడుకరులు
