User Revision (8.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Required
ta: தேவை

en: User
ta: பயனாளர்

en: Optional
ta: விருப்பத் தெரிவு

en: Create new revision
ta: புதிய மீட்டலை உருவாக்குக
