Usercentrics CMP (1.0.0) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: weight
ta: எடை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
