Username (1.0.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Username
fil: Bansag

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Password
fil: Hudyat

en: Name
fil: Pangalan

en: Log in
fil: Lumagda

en: Create new account
fil: Lumikha nang bagong akawnt

en: Password reset instructions mailed to %name at %email.
fil: Ang impormasyon sa pagpalit ng hudyat ay naipadala na kay %name sa %email.

en: Default country
fil: Pamantayang bansa
