Username (1.0.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: user
ta: பயனர்

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: None
ta: இல்லை

en: Number
ta: எண்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Display name
ta: காட்சி பெயர்

en: Buttons
ta: விசைகள்

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: Space
ta: வெற்றிடம்

en: Password reset instructions mailed to %name at %email.
ta: கடவுச்சொல் மாற்றியமைக்கத் தேவையான வழிமுறைகள் %name பெயரில் %email மின்னஞ்சலி முகவரிக்கு அனுப்பப்பட்டது.

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Login page
ta: உள்நுழைவு பக்கம்

en: Default country
ta: இயல்பான நாடு
