Username Policy (2.0.0) - en to vi translation catalogue (6 entries)

en: About
vi: Giới thiệu

en: The username cannot begin with a space.
vi: Tên đăng nhập không thể bắt đầu bằng một khoảng trắng.

en: The username cannot end with a space.
vi: Tên đăng nhập không thể kết thúc bằng một khoảng trắng.

en: The username cannot contain multiple spaces in a row.
vi: Tên đăng nhập không thể chứa nhiều khoảng trắng.

en: The username contains an illegal character.
vi: Tên đăng nhập có chứa ký tự không hợp lệ.

en: The username %name is too long: it must be %max characters or less.
vi: Tên đăng nhập %name quá dài. Tên đăng nhập phải có ít hơn %max ký tự.
