Username Policy (2.1.0) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: About
ta: பற்றி

en: The username cannot begin with a space.
ta: பயனர் பெயர் வெற்றிடமாக ஆரம்பிக்கக்கூடாது.

en: The username cannot end with a space.
ta: பயனர்பெயர் இடவெளியுடன் முடியக்கூடாது.

en: The username cannot contain multiple spaces in a row.
ta: பயனரின் பெயரானது ஒரே வரிசையில் பல இடைவெளிகளைக் கொண்டிருக்க கூடாது

en: The username contains an illegal character.
ta: பயனர் பெயரில் முறையற்ற எழுத்துகள் உள்ளது.

en: The username %name is too long: it must be %max characters or less.
ta: பயனர் பெயர் %name அதிக நீளம்: அது %max எழுத்துகள் அல்லது குறைவாக இருக்க வேண்டும்.
