User One (8.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (11 entries)

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Last access
vi: Lần truy cập cuối

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Features
vi: Tính năng

en: Apply
vi: Áp dụng

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
vi: Một người dùng được coi là trực tuyến trong thời lượng này, tính từ lần cuối cùng họ xem một nội dung trên website.

en: About
vi: Giới thiệu

en: Who's online
vi: Thành viên trực tuyến

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
