User One (8.x-1.0-alpha2) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Reset
cy: Ailosod

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Last access
cy: Mynediad diwethaf

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Apply
cy: Ceisio

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
cy: Mae defnyddiwr yn cael ei gysidro ar-lein am hyn o maser ar ôl iddynt weld tudlaen.

en: Who's online
cy: Pwy sydd ar-lein
