User Points (8.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Transactions
vi: Giao dịch

en: Description
vi: Mô tả

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: - None -
vi: - Không -

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: All
vi: Tất cả

en: Points
vi: Điểm

en: Log message
vi: Thông điệp bản ghi

en: Amount
vi: Số lượng

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Pending
vi: Đang treo

en: Balance
vi: Số dư

en: Reason
vi: Lí do

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
