User protect (8.x-1.2) - en to cy translation catalogue (16 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Type
cy: Math

en: List
cy: Rhestr

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Edit
cy: Golygu

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Weight
cy: Pwysau

en: Name
cy: Enw

en: User
cy: Defnyddiwr

en: All
cy: I gyd

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: E-mail address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Default language
cy: Rhagosod iaith
