U.S. Web Design System (USWDS) (3.0.0-beta3) - en to fil translation catalogue (17 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Content
fil: Nilalaman

en: Username
fil: Bansag

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Picture
fil: Larawan

en: Header
fil: Ulunan

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Account settings
fil: Mga pagtatakda ng akawnt

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
