U.S. Web Design System (USWDS) (8.x-2.3) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: RSS feed
ta: ஆர்எஸ்எஸ் ஓடை

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Picture
ta: படம்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Account settings
ta: அங்கத்துவ அமைவுகள்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: not
ta: இல்லை

en: Search block
ta: தேடல் பெட்டி

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி
